หน้าแรก > หัวข้อดัชนีราคาเดือนที่ส่งมอบงานนับตามวันที่หนังสือผู้รับจ้างส่งมอบงานหรือนับตามวันที่หน่วยราชการประทับตรารับหนังสือผู้รับจ้างครับ
  [Page: 1/1]  
คำถาม
 ดัชนีราคาเดือนที่ส่งมอบงานนับตามวันที่หนังสือผู้รับจ้างส่งมอบงานหรือนับตามวันที่หน่วยราชการประทับตรารับหนังสือผู้รับจ้างครับ

โพสต์โดย : SITTIPONG
  โพสต์เมื่อ : 17/7/2009 9:49:29
  IP Address : 10.4.0.1

ดัชนีราคาเดือนที่ส่งมอบงานที่จะนำมาคำนวณค่าKจะยึดตามวันเดือนปีตามหนังสือที่ผู้รับจ้างส่งมอบงานหรือนับตามวันเดือนปีที่หน่วยราชการประทับตรารับหนังสือส่งมอบงานของผู้รับจ้างครับ

คำตอบ

โพสต์โดย : กลุ่มดัชนีการก่อสร้าง
  โพสต์เมื่อ : 17/7/2009 12:41:11
  IP Address : 10.4.6.120

โดยหลักเกณฑ์จะใช้วันเดือนปีในหนังสือที่ผู้รับจ้างส่งมอบงานให้ผู้ว่าจ้างเจ้าของโครงการตามสัญญา (ข้อมูลจากสำนักมาตรฐานงบประมาณ สำนักงบประมาณ หน่วยงานที่ดูแลรับผิดชอบการปฏิบัติงานตามสัญญาแบบปรับราคาได้ในการก่อสร้างภาครัฐ หรือ ค่า K )

โพสต์ข้อความ
ID : *
โพสต์โดย : *
e-Mail :
รายละเอียด : *
ภาพประกอบ :  ขนาดไฟล์ต้องไม่เกิน 120 KB
Icon :  

What code is in the image? :     *